| สถานที่กำเนิด: | กวางตุ้ง, จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | HUAXING |
| ได้รับการรับรอง: | SGS, FDA, ISO |
| หมายเลขรุ่น: | ม้วนฟิล์มบรรจุภัณฑ์แบบยืดหยุ่น |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 500กก |
| ราคา: | 1USD |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์กล่องบรรจุในพาเลท |
| เวลาการส่งมอบ: | หนึ่งสัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| สามารถในการผลิต: | 12,000 ตัน |
| รูปร่าง: | ปรับแต่งตามคำขอ | ประเภทการพิมพ์: | การพิมพ์กราเวียร์ |
|---|---|---|---|
| ต้นทุนตัวอย่าง: | 0-500ดอลล่าร์สหรัฐ | การบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์เครื่องจักรอัตโนมัติ |
| พื้นผิวเสร็จสิ้น: | เคลือบเงา / เคลือบด้าน | ความต้านแรงดึง: | 20-50 MPa |
| สี: | มีสีโปร่งใส / กำหนดเอง | อุณหภูมิ: | -40°ซ ถึง 150°ซ |
| เน้น: | ม้วนฟิล์มบรรจุภัณฑ์ขนาดแกน 3 นิ้ว,ม้วนฟิล์มบรรจุภัณฑ์แบบยืดหยุ่นสีใสที่กำหนดเอง,ม้วนฟิล์มบรรจุภัณฑ์ชนิดกั้น พร้อมผิวเคลือบเงาและด้าน |
||
![]()
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ความยาว | 500m - 3000m |
| การบรรจุ | การบรรจุเครื่องจักรยนต์ |
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ | -40°C ถึง 150°C |
| ตัวเลือกการพิมพ์ | การพิมพ์ดิจิตอล |
| สายการผลิต | 5 |
| ความกว้าง | 0mm - 1200mm |
| ประเภทการพิมพ์ | การพิมพ์แบบสลัก |
| ปลายผิว | สีสว่าง / สีแมท |
![]()
![]()