| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | HUAXING |
| Chứng nhận: | SGS, FDA, ISO |
| Số mô hình: | Cuộn phim đóng gói linh hoạt |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 500kg |
| Giá bán: | 1USD |
| chi tiết đóng gói: | Bao bì carton, đóng gói trong pallet |
| Thời gian giao hàng: | Một tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 12.000 tấn |
| Hình dạng: | Tùy chỉnh theo yêu cầu | Kiểu in: | In ống đồng |
|---|---|---|---|
| Chi phí mẫu: | 0-500USD | đóng gói: | Bao bì máy tự động |
| Hoàn thiện bề mặt: | Bóng/Mờ | Độ bền kéo: | 20-50 MPa |
| Màu sắc: | Màu sắc trong suốt / tùy chỉnh có sẵn | Nhiệt độ: | -40°C đến 150°C |
| Làm nổi bật: | Cuộn màng bao bì lõi 3 inch,Cuộn màng bao bì linh hoạt màu sắc tùy chỉnh trong suốt,Cuộn màng bao bì rào cản với lớp hoàn thiện bóng mờ |
||
![]()
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Chiều dài | 500m - 3000m |
| Bao bì | Bao bì máy ô tô |
| Chống nhiệt độ | -40°C đến 150°C |
| Tùy chọn in | Flexographic / Gravure / In kỹ thuật số |
| Dòng sản xuất | 5 |
| Chiều rộng | 0mm - 1200mm |
| Loại in | In đục |
| Xét bề mặt | Đèn sáng / Xám |
![]()
![]()