| สถานที่กำเนิด: | กวางตุ้ง, จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | HUAXING |
| ได้รับการรับรอง: | SGS, FDA, ISO |
| หมายเลขรุ่น: | ม้วนฟิล์มบรรจุภัณฑ์แบบยืดหยุ่น |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 500กก |
| ราคา: | 1USD |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์กล่องบรรจุในพาเลท |
| เวลาการส่งมอบ: | หนึ่งสัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| สามารถในการผลิต: | 12,000 ตัน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ม้วนฟิล์มบรรจุภัณฑ์ | ความหนา: | 50-200ไมครอน |
|---|---|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -40°ซ ถึง 150°ซ | รูปร่าง: | ปรับแต่งตามคำขอ |
| ความยาว: | 500ม. - 3000ม | ประเภทการพิมพ์: | การพิมพ์กราเวียร์ |
| พื้นผิวเสร็จสิ้น: | เคลือบเงา / เคลือบด้าน | การบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์เครื่องจักรอัตโนมัติ |
| เน้น: | ม้วนฟิล์มบรรจุภัณฑ์ทนแรงดึง 20 ถึง 50 MPa,ม้วนฟิล์มบรรจุภัณฑ์ทนอุณหภูมิ -40°C ถึง 150°C,ม้วนฟิล์มบรรจุภัณฑ์ความยาว 500 ม. - 3000 ม. |
||
![]()
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| วัสดุ | PET, BOPP, CPP, PA, PE, RCPP, CPE, VMPET, AL, EVOH |
| ความกว้าง | 0mm - 1200mm |
| ความยาว | 500m - 3000m |
| ความหนา | 50-200 ไมครอน |
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ | -40°C ถึง 150°C |
| ประเภทการพิมพ์ | การพิมพ์แบบสลัก |
| ตัวเลือกสี | มีสีโปร่ง / สีตามต้องการ |
![]()