| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | HUAXING |
| Chứng nhận: | SGS, FDA, ISO |
| Số mô hình: | Cuộn phim đóng gói linh hoạt |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 500kg |
| Giá bán: | 1USD |
| chi tiết đóng gói: | Bao bì carton, đóng gói trong pallet |
| Thời gian giao hàng: | Một tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 12.000 tấn |
| Tên sản phẩm: | Cuộn phim đóng gói | độ dày: | 50-200 micron |
|---|---|---|---|
| Chịu nhiệt độ: | -40°C đến 150°C | Hình dạng: | Tùy chỉnh theo yêu cầu |
| Chiều dài: | 500m - 3000m | Kiểu in: | In ống đồng |
| Hoàn thiện bề mặt: | Bóng/Mờ | đóng gói: | Bao bì máy tự động |
| Làm nổi bật: | Cuộn màng đóng gói độ bền kéo 20 đến 50 MPa,Cuộn màng đóng gói chịu nhiệt độ -40°C đến 150°C,Cuộn màng đóng gói chiều dài 500m - 3000m |
||
![]()
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Vật liệu | PET, BOPP, CPP, PA, PE, RCPP, CPE, VMPET, AL, EVOH |
| Chiều rộng | 0mm - 1200mm |
| Chiều dài | 500m - 3000m |
| Độ dày | 50-200 Micron |
| Chống nhiệt độ | -40°C đến 150°C |
| Loại in | In đục |
| Tùy chọn màu sắc | Màu sắc minh bạch / tùy chỉnh có sẵn |
![]()