| Nguồn gốc: | Triều Châu, Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | HUAXING |
| Chứng nhận: | SGS, FDA, ISO |
| Số mô hình: | Cuộn phim đóng gói linh hoạt |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 500kg |
| Giá bán: | 1USD |
| chi tiết đóng gói: | Bao bì carton, đóng gói trong pallet |
| Thời gian giao hàng: | Một tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 12.000 tấn |
| In ấn: | In ống đồng | túi phụ kiện: | túi chân không |
|---|---|---|---|
| đóng gói: | Bao bì máy tự động | Độ bền kéo: | 20 MPa - 50 MPa |
| Loại niêm phong: | nhiệt hàn kín | Vật mẫu: | Có sẵn, miễn phí |
| Tên sản phẩm: | Cuộn phim đóng gói | chiều rộng: | 100mm - 1200mm |
| Làm nổi bật: | Cuộn bao bì màng rào cản Polypropylene,Cuộn màng bao bì độ bền kéo 20-50 MPa,Cuộn màng rào cản chiều rộng 100mm-1200mm |
||
![]()
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Đèn sáng / Mờ / Kháng sương mù |
| Chiều rộng | 100mm - 1200mm |
| Chống nhiệt độ | -40°C đến 120°C |
| Tùy chọn hình dạng | Phẳng / đứng / bên niêm phong / hình dạng |
| Phương pháp in | In đục |
| Giấy chứng nhận | SGS, FDA, ISO |
| Parameter | Chi tiết |
|---|---|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 500 kg |
| Giá cả | $ 1 mỗi đơn vị |
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/T (Bằng điện tín) |
| Khả năng cung cấp | 12,000 tấn |