| Nguồn gốc: | Triều Châu, Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | HUAXING |
| Chứng nhận: | SGS, FDA, ISO |
| Số mô hình: | Cuộn phim đóng gói linh hoạt |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 500kg |
| Giá bán: | 1USD |
| chi tiết đóng gói: | Bao bì carton, đóng gói trong pallet |
| Thời gian giao hàng: | Một tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 12.000 tấn |
| Xử lý bề mặt: | Bóng/Mờ/Chống sương mù | Màu sắc: | Màu trong suốt / Trắng / Tùy chỉnh |
|---|---|---|---|
| Hình dạng: | phẳng/đứng/niêm phong bên/hình | Chịu nhiệt độ: | -40°C đến 120°C |
| Vật mẫu: | Có sẵn, miễn phí | chiều rộng: | 100mm - 1200mm |
| Tên sản phẩm: | Cuộn phim đóng gói | Kiểu: | Cuộn phim đóng gói |
| Làm nổi bật: | Màng bao bì dẻo chiều dài 500 - 5000 mét,Cuộn màng bao bì có thể hàn nhiệt,Cuộn màng bao bì với Mẫu Miễn Phí |
||
![]()
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Phạm vi chiều rộng | 100mm - 1200mm |
| Chiều dài mỗi cuộn | 500 - 5000 mét |
| Phương pháp in | In đục |
| Chống nhiệt độ | -40°C đến 120°C |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 500 kg |
| Giá cả | 1 USD/kg |
![]()
![]()