| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | HUAXING |
| Chứng nhận: | SGS, FDA, ISO |
| Số mô hình: | Cuộn phim đóng gói linh hoạt |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 500kg |
| Giá bán: | 1USD |
| chi tiết đóng gói: | Bao bì carton, đóng gói trong pallet |
| Thời gian giao hàng: | Một tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 12.000 tấn |
| Đường kính lõi: | 3 inch | Vật liệu: | PET, BOPP, CPP, PA, PE, RCPP, CPE, VMPET, AL, EVOH |
|---|---|---|---|
| Kiểu in: | In ống đồng | Độ bền kéo: | 20-50 MPa |
| Chịu nhiệt độ: | -40°C đến 150°C | Chi phí mẫu: | 0-500USD |
| In ấn: | Tùy chọn in Flexographic / ống đồng / kỹ thuật số | Chiều dài: | 500m - 3000m |
| Làm nổi bật: | Cuộn màng đóng gói thực phẩm,Cuộn màng đóng gói rộng từ 0mm đến 1200mm,Chi phí mẫu từ 0-500USD cho cuộn màng đóng gói |
||
![]()
![]()
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại in | In đinh (các tùy chọn Flexographic và Digital có sẵn) |
| Phạm vi chiều rộng | 0mm - 1200mm |
| Độ dày | 50-200 Micron |
| Vật liệu | PET, BOPP, CPP, PA, PE, RCPP, CPE, VMPET, AL, EVOH |
| Độ bền kéo | 20-50 MPa |
| Chống nhiệt độ | -40°C đến 150°C |
| Sự kéo dài ở chỗ phá vỡ | 200-600% |
![]()