| Nguồn gốc: | Triều Châu, Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | HUAXING |
| Chứng nhận: | SGS, FDA, ISO |
| Số mô hình: | Cuộn phim đóng gói linh hoạt |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 500kg |
| Giá bán: | 1USD |
| chi tiết đóng gói: | Bao bì carton, đóng gói trong pallet |
| Thời gian giao hàng: | Một tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 12.000 tấn |
| Chịu nhiệt độ: | -40°C đến 120°C | túi phụ kiện: | túi chân không |
|---|---|---|---|
| Tên sản phẩm: | Cuộn phim đóng gói | Vật liệu: | Polyetylen (PE) / Polypropylen (PP) / BOPP / PVC |
| In ấn: | In ống đồng | Vật mẫu: | Có sẵn, miễn phí |
| Độ bền kéo: | 20 MPa - 50 MPa | Màu sắc: | Màu trong suốt / Trắng / Tùy chỉnh |
| Làm nổi bật: | Cuộn màng đóng gói dán cạnh,Cuộn màng đóng gói phụ kiện túi hút chân không,Cuộn màng đóng gói máy tự động |
||
![]()
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Chống nhiệt độ | -40°C đến 120°C |
| Điều trị bề mặt | Đèn sáng / Mờ / Kháng sương mù |
| Phạm vi chiều rộng | 100mm - 1200mm |
| Khả năng kết hợp bao bì | Bao bì máy ô tô |
| Loại niêm phong | Có thể niêm phong bằng nhiệt |
| Độ bền kéo | 20 MPa - 50 MPa |
| Màu sắc có sẵn | Màn thông minh / Trắng / Màu sắc tùy chỉnh |
![]()
![]()