| Nguồn gốc: | Triều Châu, Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | HUAXING |
| Chứng nhận: | SGS, FDA, ISO |
| Số mô hình: | Cuộn phim đóng gói linh hoạt |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 500kg |
| Giá bán: | 1USD |
| chi tiết đóng gói: | Bao bì carton, đóng gói trong pallet |
| Thời gian giao hàng: | Một tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 12.000 tấn |
| Tên sản phẩm: | Cuộn phim đóng gói | túi phụ kiện: | túi chân không |
|---|---|---|---|
| Hình dạng: | phẳng/đứng/niêm phong bên/hình | Vật liệu: | Polyetylen (PE) / Polypropylen (PP) / BOPP / PVC |
| Chiều dài mỗi cuộn: | 500 Mét - 5000 Mét | chiều rộng: | 100mm - 1200mm |
| In ấn: | In ống đồng | Kiểu: | Cuộn phim đóng gói |
| Làm nổi bật: | Cuộn màng bao bì dài 500-5000 mét,Cuộn màng bao bì linh hoạt rộng 100mm-1200mm,Cuộn màng bao bì thực phẩm dược phẩm |
||
![]()
![]()
![]()
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cuộn phim đóng gói |
| Tùy chọn hình dạng | Phẳng / đứng / bên niêm phong / hình dạng |
| Độ bền kéo | 20 MPa - 50 MPa |
| Phạm vi chiều rộng | 100mm - 1200mm |
| Điều trị bề mặt | Đèn sáng / Mờ / Kháng sương mù |
| Các lựa chọn vật chất | PE / PP / BOPP / PVC |
| Phạm vi nhiệt độ | -40°C đến 120°C |