| Nguồn gốc: | Triều Châu, Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | HUAXING |
| Chứng nhận: | SGS, FDA, ISO |
| Số mô hình: | Cuộn phim đóng gói linh hoạt |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 500kg |
| Giá bán: | 1USD |
| chi tiết đóng gói: | Bao bì carton, đóng gói trong pallet |
| Thời gian giao hàng: | Một tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 12.000 tấn |
| Chịu nhiệt độ: | -40°C đến 120°C | Xử lý bề mặt: | Bóng/Mờ/Chống sương mù |
|---|---|---|---|
| Hình dạng: | phẳng/đứng/niêm phong bên/hình | Kiểu: | Cuộn phim đóng gói |
| Loại niêm phong: | nhiệt hàn kín | Màu sắc: | Màu trong suốt / Trắng / Tùy chỉnh |
| Độ bền kéo: | 20 MPa - 50 MPa | In ấn: | In ống đồng |
| Làm nổi bật: | Cuộn màng bao bì dẻo phẳng/đứng/niêm phong cạnh/hình dạng,Cuộn màng bao bì có độ bền kéo 20-50 MPa,Chống nhiệt độ -40°C đến 120°C Vòng phim bao bì nhựa |
||
| Tên sản phẩm | Cuộn phim đóng gói |
|---|---|
| Vật liệu | Polyethylene (PE) / Polypropylene (PP) / BOPP / PVC |
| Hình dạng | Phẳng / đứng / bên niêm phong / hình dạng |
| Chống nhiệt độ | -40°C đến 120°C |
| Độ bền kéo | 20 MPa - 50 MPa |
| in ấn | In đục |
| Chiều rộng | 100mm - 1200mm |