| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | HUAXING |
| Chứng nhận: | SGS, FDA, ISO |
| Số mô hình: | Cuộn phim đóng gói linh hoạt |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 500kg |
| Giá bán: | 1USD |
| chi tiết đóng gói: | Bao bì carton, đóng gói trong pallet |
| Thời gian giao hàng: | Một tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 12.000 tấn |
| chiều rộng: | 0mm - 1200mm | Độ giãn dài khi đứt: | 200%-600% |
|---|---|---|---|
| Dây chuyền sản xuất: | 5 | Màu sắc: | Màu sắc trong suốt / tùy chỉnh có sẵn |
| Chịu nhiệt độ: | -40°C đến 150°C | Chi phí mẫu: | 0-500USD |
| In ấn: | Tùy chọn in Flexographic / ống đồng / kỹ thuật số | Chiều dài: | 500m - 3000m |
| Làm nổi bật: | Cuộn màng bao bì dẻo với chiều rộng 0mm - 1200mm,Cuộn màng bao bì rào cản với độ giãn dài khi đứt 200%-600%,Cuộn màng bao bì nhựa với chiều dài 500m - 3000m |
||
![]()
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Chi phí mẫu | 0-500 USD |
| Chiều rộng | 0mm - 1200mm |
| Độ dày | 50-200 Micron |
| Loại in | In đục |
| Chiều dài | 500m - 3000m |
| Bao bì | Bao bì máy ô tô |
| Dòng sản xuất | 5 |
| Sự kéo dài ở chỗ phá vỡ | 200-600% |
| Độ bền kéo | 20-50 MPa |
![]()
![]()
![]()