| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | HUAXING |
| Chứng nhận: | SGS, FDA, ISO |
| Số mô hình: | Cuộn phim đóng gói linh hoạt |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 500kg |
| Giá bán: | 1USD |
| chi tiết đóng gói: | Bao bì carton, đóng gói trong pallet |
| Thời gian giao hàng: | Một tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 12.000 tấn |
| đóng gói: | Bao bì máy tự động | độ dày: | 50-200 micron |
|---|---|---|---|
| Hình dạng: | Tùy chỉnh theo yêu cầu | Kiểu in: | In ống đồng |
| Chi phí mẫu: | 0-500USD | chiều rộng: | 0mm - 1200mm |
| In ấn: | Tùy chọn in Flexographic / ống đồng / kỹ thuật số | Chiều dài: | 500m - 3000m |
| Làm nổi bật: | Cuộn màng bao bì có độ giãn dài 200%-600%,Cuộn màng bao bì dẻo với chiều rộng 0mm - 1200mm,Cuộn màng bao bì nhựa với chiều dài 500m - 3000m |
||
![]()
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Vật liệu | PET, BOPP, CPP, PA, PE, RCPP, CPE, VMPET, AL, EVOH |
| Xét bề mặt | Đèn sáng / Xám |
| Chống nhiệt độ | -40°C đến 150°C |
| Phương pháp in | Flexographic / Gravure / Số |
| Công suất sản xuất | 5 dây chuyền sản xuất |
| Phạm vi độ dày | 50-200 micron |
| Chiều dài cuộn | 500m - 3000m |
| Sự kéo dài ở chỗ phá vỡ | 200-600% |
![]()
![]()