chat now
| วัสดุ: | PET, BOPP, CPP, PA, PE, RCPP, CPE, VMPET, อัล, EVOH | โครงสร้างที่แนะนำ: | สัตว์เลี้ยง/พีอี; บอปป์/พีอี |
|---|---|---|---|
| ชั้นฟิล์ม: | 2/3/4เลเยอร์ | ความหนา: | 50 ไมครอน - 100 ไมครอน |
| ขนาดมาตรฐาน: | ปรับแต่งตามคำขอ | ความกว้าง: | 0-1200มม |
| ความสูง: | 0-1200มม | ความยาว: | 0-1200มม |
| สี: | สูงสุด 12 สี | ประเภทการพิมพ์: | การพิมพ์กราเวียร์ |
| การพิมพ์: | ปรับแต่งตามคำขอ | ประเภทกระเป๋า: | บรรจุภัณฑ์อาหารแช่แข็ง |
| คุณสมบัติของสิ่งกีดขวาง: | ทนต่อความเย็นจัด, ทนต่อการเจาะ, ป้องกันหมอก, ทำให้พองได้, กั้นออกซิเจน, ทนต่ออุณหภูมิ, กั้นความชื้น, | การใช้งาน: | ขนมหวาน ลูกอม บิสกิต คุกกี้ น้ำยาซักผ้า แชมพู เจลอาบน้ำ ซอส ของใช้ในบ้านและของใช้ส่วนตัว |
| การบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์กล่องบรรจุในพาเลท | ขั้นต่ำ: | 500กก |
| ต้นทุนตัวอย่าง: | 0-500ดอลล่าร์สหรัฐ | เวลาในการผลิต: | 10-20 วัน |
| สามารถในการผลิต: | 1,000 ตัน | สายการผลิต: | 5 สายการผลิต |
| อุณหภูมิ: | -30 องศา | ||
| เน้น: | ป้องกันออกซิเจน แพคเกจอาหารแข็ง,บรรจุภัณฑ์ Frost-Guard ทนต่ออุณหภูมิ,กระเป๋าบรรจุหลายชั้นป้องกันความชื้น |
||
| วัสดุ | ฟังก์ชันหลัก | อสังหาริมทรัพย์หลัก |
|---|---|---|
| PET | ชั้นภายนอก | ความแข็งแรงสูง พื้นผิวการพิมพ์ที่ดีเยี่ยม ความมั่นคงด้านมิติ |
| BOPP | ชั้นกลาง/ชั้นนอก | ป้องกันความชื้น ความแข็งแรง แสงสว่างสูง |
| PE (LDPE/LLDPE/HDPE) | ชั้นปิดภายใน | ความสามารถในการปิดความร้อน, ความยืดหยุ่น, ความทนทานต่อความชื้น |
| EVOH | ชั้นป้องกันกลาง | ป้องกันออกซิเจนและกลิ่นอย่างพิเศษ (เมื่อแห้ง) |
| PA (ไนลอน) | ชั้นกลาง | ความต้านทานต่อการเจาะ / การบด, การเสริมสร้างอุปสรรคก๊าซ |
| PET/BOPP ที่โลหะ | ชั้นกลาง | ป้องกันแสงอากาศ และความชื้น |
| สายผูก | สารผสม | สายพันธุ์วัสดุที่ไม่เหมือนกัน (เช่น PE กับ EVOH) |
| โครงสร้าง | ผิวส่วนตัว | การใช้งาน |
|---|---|---|
| 3 ชั้น | PET // สารผูกพัน // PE | ผัก ผลไม้ และไอศกรีมแข็ง |
| 4 ชั้น | BOPP // EVOH // ไทย // PE | อาหารเรียบร้อย อาหารทะเล อาหารแข็งที่มีความรู้สึก |
| 5-ชั้น | PET // แผ่นโลหะ // PA // Tie // PE | ผลิตภัณฑ์แช่แข็งระดับพรีเมี่ยม สินค้าที่มีอายุการใช้ยาวนาน |
| อิสัมเมตร | ข้างนอกหนา / ภายในบาง | การออกแบบที่คุ้มค่าและเป็นมิตรกับเครื่องจักร |
| อสังหาริมทรัพย์ | คําอธิบาย | ประโยชน์ |
|---|---|---|
| ป้องกันความชื้นระดับสูง | ชั้น PE ความหนาแน่นสูง ให้ความต้านทานที่ดีต่อการถ่ายทอดควายความชื้น | ป้องกันการเผาไหม้ในตู้เย็นและการสร้างกริสตัลน้ําแข็งโดยการลดการสูญเสียความชื้น |
| ความยืดหยุ่นที่ดีเยี่ยมในอุณหภูมิต่ํา | สารประปา PE ที่มีสูตรพิเศษยังคงยืดหยุ่นในอุณหภูมิที่เย็น | กําจัดการแตกและความเปราะบางระหว่างการขนส่งและการจัดเก็บ |
| ป้องกันออกซิเจนที่เสริม | ชั้น PET และ BOPP ให้การคุ้มกันจากอุปสรรคออกซิเจนที่ปานกลาง แต่มีประสิทธิภาพ | ลดการออกซิเดชั่น รักษาสี รส และคุณค่าอาหาร |
| ความ ซื่อสัตย์ ของ ตรา ที่ กัน Frost | ผนัง ปิด ความร้อน ที่ มี ความ พัฒนาการ ช่วย ให้ ความแข็งแรง ของ การ บังโยง อยู่ ใน สภาพ แวดล้อม ที่ หนาว | ป้องกันการบดและการแตกของบรรจุภัณฑ์, รับประกันความปลอดภัยของสินค้า |
| ความทนทานต่อไขมันและน้ํามัน | ชั้นนอกของ BOPP และ PET ทนต่อน้ํามันและไขมัน | รักษาลักษณะของบรรจุภัณฑ์และรองรับการแบรนด์ที่ชัดเจน |
| ตัวเลือกของวัสดุ | การผสม PET/PE, BOPP/PE |
| โครงสร้างหนัง | 2/3/4 แผ่นที่มี |
| ระยะความหนา | 50-100 ไมครอน |
| ระยะอุณหภูมิ | -40°C ถึง 120°C |
| ความกว้าง | ขนาดสูงสุด 1200 mm (สามารถปรับแต่งได้) |
| การพิมพ์ | การพิมพ์แบบฉลากความละเอียดสูงสูงสุดถึง 12 สี |
| ตัวเลือกจบ | สีเน่ห์สูง / แอนติเมกแมท |
| ความแข็งแรงของร่อง | ≥ 8 N/15mm ในอุณหภูมิ -18°C |
| อัตราการถ่ายทอดความชื้น | < 5 g/m2/วันที่ 38°C, 90% RH |
| อัตราการส่งออกซิเจน | < 100 cm3/m2/วันที่ 23°C, 0% RH |