| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | HUAXING |
| Chứng nhận: | SGS, FDA, ISO |
| Số mô hình: | Túi gà nướng |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 500kg |
| Giá bán: | 1USD |
| chi tiết đóng gói: | Bao bì carton, đóng gói trong pallet |
| Thời gian giao hàng: | 5-20 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 80000000 Túi |
| Nguyên vật liệu: | PET, BOPP, CPP, PA, PE, RCPP, CPE, VMPET, AL, EVOH | Cấu trúc đề xuất: | PET/CPP; PET/PE |
|---|---|---|---|
| Lớp phim: | 2/3/4 Lớp | độ dày: | 50micron - 150micron |
| Kích thước tiêu chuẩn: | Tùy chỉnh theo yêu cầu | chiều rộng: | 0-1200mm |
| Chiều cao: | 0-1200mm | Chiều dài: | 0-1200mm |
| Màu sắc: | Tối đa 12 màu | Kiểu in: | In ống đồng |
| In ấn: | Tùy chỉnh theo yêu cầu | Loại túi: | Túi vặn lại |
| Thuộc tính rào cản: | Chống băng giá, chống đâm thủng, chống sương mù, bơm hơi, rào cản oxy, chịu nhiệt độ, rào cản độ ẩm, | Ứng dụng: | Sản phẩm thịt, Bữa ăn sẵn, Trái cây sấy khô, `Các loại hạt, Súp |
| đóng gói: | Bao bì carton, đóng gói trong pallet | MOQ: | 500kg |
| Chi phí mẫu: | 0-500USD | Thời gian sản xuất: | 10-20 ngày |
| Khả năng cung cấp: | 1000 tấn | Dây chuyền sản xuất: | 5 dây chuyền sản xuất |
| Làm nổi bật: | Vật liệu CPP Rotisserie Chicken Packaging Bag,Túi retort chịu nhiệt,Túi đóng gói thực phẩm ngăn ngừa độ ẩm |
||
của chúng taThùng đóng gói gà nướng hiệu suất caođược thiết kế tỉ mỉ để đáp ứng các yêu cầu đòi hỏi của gói thịt gia cầm nóng, sẵn sàng ăn.siêu thị, cửa hàng ngon, cửa hàng nướng và các nhà chế biến thực phẩm thương mại, giải pháp đóng gói tiên tiến này kết hợpvật liệu được lựa chọn chính xác,Kháng nhiệt mạnh mẽ, vàkhả năng in caođể bảo vệ chất lượng sản phẩm đồng thời nâng cao sự hiện diện của thương hiệu tại điểm bán hàng.
![]()
| Thuộc tính | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Cấu trúc phim | Sản phẩm tổng hợp 2 lớp |
| Các tùy chọn | PET / CPP hoặc PET / PE |
| Phạm vi độ dày | 50×120 micron (có thể tùy chỉnh hoàn toàn) |
| Độ bền niêm phong nhiệt | Tối ưu hóa cho các ứng dụng lấp nóng |
| Sử dụng | Gà nướng, thức ăn nóng, đồ ăn ngon |
| Chiều rộng | Tối đa 1200mm |
|---|---|
| Chiều cao | Tối đa 1200mm |
| Chiều dài | Tối đa 1200mm |
Tất cả các kích cỡ tùy chỉnh theo yêu cầu để phù hợp với dòng sản phẩm của bạn.
![]()
![]()
Hợp tác với chúng tôi để đóng gói thành công của bạn. Liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để thảo luận về yêu cầu đóng gói tùy chỉnh của bạn và yêu cầu mẫu!
![]()