| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | HUAXING |
| Chứng nhận: | SGS, FDA, ISO |
| Số mô hình: | Túi gà nướng |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 500kg |
| Giá bán: | 1USD |
| chi tiết đóng gói: | Bao bì carton, đóng gói trong pallet |
| Thời gian giao hàng: | 5-20 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 80000000 Túi |
| Nguyên vật liệu: | PET, BOPP, CPP, PA, PE, RCPP, CPE, VMPET, AL, EVOH | Cấu trúc đề xuất: | PET/CPP; PET/PE |
|---|---|---|---|
| Lớp phim: | 2/3/4 Lớp | độ dày: | 50micron - 150micron |
| Kích thước tiêu chuẩn: | Tùy chỉnh theo yêu cầu | chiều rộng: | 0-1200mm |
| Chiều cao: | 0-1200mm | Chiều dài: | 0-1200mm |
| Màu sắc: | Tối đa 12 màu | Kiểu in: | In ống đồng |
| In ấn: | Tùy chỉnh theo yêu cầu | Loại túi: | Túi vặn lại |
| Thuộc tính rào cản: | Chống băng giá, chống đâm thủng, chống sương mù, bơm hơi, rào cản oxy, chịu nhiệt độ, rào cản độ ẩm, | Ứng dụng: | Sản phẩm thịt, Bữa ăn sẵn, Trái cây sấy khô, `Các loại hạt, Súp |
| đóng gói: | Bao bì carton, đóng gói trong pallet | MOQ: | 500kg |
| Chi phí mẫu: | 0-500USD | Thời gian sản xuất: | 10-20 ngày |
| Khả năng cung cấp: | 1000 tấn | Dây chuyền sản xuất: | 5 dây chuyền sản xuất |
| Làm nổi bật: | Bao bì gà nướng có độ dày tùy chỉnh,Thùng đóng gói PET cho thịt gà rang |
||
Túi Retort gà nướng nhiều lớp cao cấp Giải pháp đóng gói tổng hợp tiên tiến với tính chất rào cản vượt trội để bảo tồn độ tươi tối đa và xuất sắc thương hiệu.
Được thiết kế để đáp ứng các tiêu chuẩn nghiêm ngặt của bao bì thực phẩm hiện đại,túi trả lời gà nướng sáng tạo của chúng tôi kết hợp các vật liệu tổng hợp đa lớp hiện đại với công nghệ rào cản tiên tiếnGiải pháp đóng gói tinh vi này được thiết kế đặc biệt cho các siêu thị, các cửa hàng ngon, các chuyên gia nướng và các nhà chế biến thực phẩm thương mại,cung cấp bảo vệ sản phẩm đặc biệt trong khi tăng cường sự hiện diện trên thị trường.
![]()
| Cấu trúc phim | 2 Lớp |
|---|---|
| Vật liệu | PET / CPP hoặc PET / PE |
| Phạm vi độ dày | 50 - 120 micron (có thể tùy chỉnh) |
| Chiều rộng | Tối đa 1200mm |
|---|---|
| Chiều cao | Tối đa 1200mm |
| Chiều dài | Tối đa 1200mm |
Tất cả các kích cỡ tùy chỉnh theo yêu cầu để phù hợp với dòng sản phẩm của bạn.
![]()
![]()
Giải pháp túi phản hồi tiên tiến này đại diện cho sự tích hợp hoàn hảo của khoa học vật liệu, kỹ thuật chính xác,và thiết kế tập trung vào thị trường đảm bảo sản phẩm gà nướng của bạn duy trì chất lượng đặc biệt, sự toàn vẹn hương vị, và sự hấp dẫn trực quan.