| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | HUAXING |
| Chứng nhận: | SGS, FDA, ISO |
| Số mô hình: | Túi gà nướng |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 500kg |
| Giá bán: | 1USD |
| chi tiết đóng gói: | Bao bì carton, đóng gói trong pallet |
| Thời gian giao hàng: | 5-20 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 80000000 Túi |
| Nguyên vật liệu: | PET, BOPP, CPP, PA, PE, RCPP, CPE, VMPET, AL, EVOH | Cấu trúc đề xuất: | PET/CPP; PET/PE |
|---|---|---|---|
| Lớp phim: | 2/3/4 Lớp | độ dày: | 50micron - 150micron |
| Kích thước tiêu chuẩn: | Tùy chỉnh theo yêu cầu | chiều rộng: | 0-1200mm |
| Chiều cao: | 0-1200mm | Chiều dài: | 0-1200mm |
| Màu sắc: | Tối đa 12 màu | Kiểu in: | In ống đồng |
| In ấn: | Tùy chỉnh theo yêu cầu | Loại túi: | Túi vặn lại |
| Thuộc tính rào cản: | Chống băng giá, chống đâm thủng, chống sương mù, bơm hơi, rào cản oxy, chịu nhiệt độ, rào cản độ ẩm, | Ứng dụng: | Sản phẩm thịt, Bữa ăn sẵn, Trái cây sấy khô, `Các loại hạt, Súp |
| đóng gói: | Bao bì carton, đóng gói trong pallet | MOQ: | 500kg |
| Chi phí mẫu: | 0-500USD | Thời gian sản xuất: | 10-20 ngày |
| Khả năng cung cấp: | 1000 tấn | Dây chuyền sản xuất: | 5 dây chuyền sản xuất |
| Làm nổi bật: | In độ nét cao túi gà nướng,Thùng nhựa gà nướng nhiều lớp |
||
Các giải pháp đóng gói gà nướng hiệu suất cao - Các túi retort đa lớp tiên tiến với bảo vệ chất béo, mùi thơm và hàng rào ánh sáng vượt trội
Được thiết kế hoàn hảo, các giải pháp đóng gói gà nướng cao cấp của chúng tôi kết hợp công nghệ vật liệu tiên tiến với thiết kế chức năng sáng tạo.Với túi phản hồi đa lớp tiên tiến và hệ thống đóng gói bơm đặc biệt, các sản phẩm này cung cấp bảo vệ đặc biệt chống lại mỡ, dầu, chuyển giao mùi hương và phơi sáng trong khi cung cấp các tính chất chống đông lạnh và chống sương mù để trình bày sản phẩm tối ưu.
![]()
Các giải pháp đóng gói sáng tạo của chúng tôi đảm bảo các sản phẩm gà nướng của bạn duy trì độ tươi, hương vị và sự hấp dẫn trực quan trong suốt thời gian sử dụng.trong khi cung cấp độ bền và bảo vệ cần thiết cho các thách thức phân phối hiện đạiMỗi giải pháp được hỗ trợ bởi cam kết của chúng tôi về chất lượng và được hỗ trợ bởi chuyên môn kỹ thuật tùy chỉnh để đáp ứng các yêu cầu đóng gói cụ thể của bạn.
![]()
![]()
| Cấu trúc phim | 2 Lớp |
|---|---|
| Vật liệu | PET / CPP hoặc PET / PE |
| Phạm vi độ dày | 50 - 120 micron (có thể tùy chỉnh dựa trên yêu cầu) |
| Chiều rộng | Tối đa 1200mm |
|---|---|
| Chiều cao | Tối đa 1200mm |
| Chiều dài | Tối đa 1200mm |
Tất cả các kích cỡ tùy chỉnh theo yêu cầu để phù hợp với dòng sản phẩm của bạn.
Hợp tác với chúng tôi để đóng gói thành công của bạn. Liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để thảo luận về yêu cầu đóng gói tùy chỉnh của bạn và yêu cầu mẫu!