| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | HUAXING |
| Chứng nhận: | SGS, FDA, ISO |
| Số mô hình: | Bao bì thực phẩm đông lạnh |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 500kg |
| Giá bán: | 1USD |
| chi tiết đóng gói: | Bao bì carton, đóng gói trong pallet |
| Thời gian giao hàng: | 5-20 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 80000000 Túi |
| Nguyên vật liệu: | PET, BOPP, CPP, PA, PE, RCPP, CPE, VMPET, AL, EVOH | Cấu trúc đề xuất: | PET/PE; BOPP/PE |
|---|---|---|---|
| Lớp phim: | 2/3/4 Lớp | độ dày: | 50micron - 100micron |
| Kích thước tiêu chuẩn: | Tùy chỉnh theo yêu cầu | chiều rộng: | 0-1200mm |
| Chiều cao: | 0-1200mm | Chiều dài: | 0-1200mm |
| Màu sắc: | Tối đa 12 màu | Kiểu in: | In ống đồng |
| In ấn: | Tùy chỉnh theo yêu cầu | Loại túi: | Bao bì thực phẩm đông lạnh |
| Thuộc tính rào cản: | Chống băng giá, chống đâm thủng, chống sương mù, bơm hơi, rào cản oxy, chịu nhiệt độ, rào cản độ ẩm, | Ứng dụng: | Kẹo, Kẹo, Bánh quy, Bánh quy, Bột giặt, Dầu gội, Sữa tắm, Nước sốt, Chăm sóc gia đình & cá nhân |
| đóng gói: | Bao bì carton, đóng gói trong pallet | MOQ: | 500kg |
| Chi phí mẫu: | 0-500USD | Thời gian sản xuất: | 10-20 ngày |
| Khả năng cung cấp: | 1000 tấn | Dây chuyền sản xuất: | 5 dây chuyền sản xuất |
| Làm nổi bật: | Túi đóng gói thực phẩm đông lạnh chống sương giá,Túi thực phẩm đông lạnh nhiều lớp chống đâm,Bao bì chống sương mù Frost-Guard |
||
| Vật liệu | Mục đích | Tính chất chính |
|---|---|---|
| PET(Polyethylene Terephthalate) | Lớp cấu trúc bên ngoài | Sức mạnh cao, bề mặt in tuyệt vời, rõ ràng, bền |
| BOPP(Polypropylene định hướng hai trục) | Lớp bên ngoài / rào cản | Chống ẩm, cứng, kết thúc cao bóng |
| PE(Polyethylene) | Lớp niêm phong bên trong | Khả năng niêm phong nhiệt, linh hoạt ở nhiệt độ thấp, rào cản độ ẩm |
| EVOH(Ethylene Vinyl Alcohol) | Lớp rào chắn lõi | Superior oxygen and aroma barrier (rào cản oxy và mùi thơm cao hơn) |
| PANylon. | Lớp tăng cường | Chống đâm, độ dẻo dai, tăng cường rào cản khí. |
| Phim kim loại hóa(Aluminum-coated PET/BOPP) | Lớp rào cản tăng cường | Rào cản ánh sáng, cải thiện oxy và bảo vệ độ ẩm |
| Lớp dây đeo | Chất kết nối | Chemical adhesion between dissimilar materials Sự gắn kết hóa học giữa các vật liệu khác nhau |
| Mối đe dọa | Cơ chế bảo vệ |
|---|---|
| Mất nước | Các lớp PE tạo ra một rào cản hơi nước hiệu quả ngăn ngừa mất nước và đốt đông |
| Oxy Exposure | EVOH hoặc lớp kim loại hóa ngăn chặn sự xâm nhập oxy, ngăn ngừa oxy hóa và rancidity |
| Tấn thương ánh sáng | Lớp opaque hoặc kim loại hóa bảo vệ chống lại ánh sáng UV có thể làm suy giảm màu sắc và chất dinh dưỡng |
| Thiệt hại về thể chất | PET và PA lớp cung cấp đâm và chống xé chống lại cạnh sắc và xử lý thô |
| Nhiệt độ cực độ | Specialised PE formulations remain flexible and seal-tight at temperatures as low as -40°C Các công thức đặc biệt của PE vẫn linh hoạt và chặt kín ở nhiệt độ thấp đến -40°C |
| Chuyển chuyển mùi | EVOH barrier prevents aroma migration between packaged items EVOH barrier prevents aroma migration between packaged items EVOH barrier prevents aroma migration between packaged items EVOH barrier prevents aroma migration between packaged items EVOH barrier ngăn chặn sự di cư của mùi hương giữa các mặt hàng đóng gói |
| Grease/Oil Migration | Các lớp BOPP và PET chống lại sự thâm nhập dầu từ các loại thực phẩm béo |
| Mối ô nhiễm vi khuẩn | Intact seal integrity ngăn ngừa ô nhiễm bên ngoài |
| Ưu điểm | Mô tả |
|---|---|
| Thời gian sử dụng kéo dài | Bảo vệ hàng rào toàn diện làm chậm sự xuống cấp, tăng đáng kể độ tươi của sản phẩm. |
| Bảo tồn chất lượng | Giữ nguyên kết cấu, hương vị, màu sắc, và giá trị dinh dưỡng trong suốt quá trình lưu trữ |
| Độ tin cậy của chuỗi cung ứng | Tránh được nhu cầu vật lý của vận chuyển, kho hàng, và bán lẻ xử lý |
| Cải thiện thương hiệu | Bề mặt in chất lượng cao cho phép đồ họa sôi động nổi bật trong tủ đông bán lẻ |
| Hiệu quả hoạt động | Compatible with automated packaging equipment for high-speed production (Tương thích với thiết bị đóng gói tự động cho sản xuất tốc độ cao) |
| Hiệu quả về vật chất | Xây dựng nhẹ giảm sử dụng vật liệu và chi phí vận chuyển so với các lựa chọn cứng |
| Tính linh hoạt tùy chỉnh | Can be tailored in size, shape, thickness, and features (resealable, stand-up, etc.) |
| Food Safety Compliance | Được sản xuất bằng vật liệu cấp thực phẩm đáp ứng các tiêu chuẩn quy định toàn cầu. |
| Các lựa chọn bền vững | Available in recyclable mono-material constructions and reduced-thickness designs Có sẵn trong các cấu trúc nguyên vật liệu tái chế và thiết kế độ dày giảm |
| Các lựa chọn vật chất | Các kết hợp PET/PE, BOPP/PE |
|---|---|
| Cấu trúc phim | 2/3/4 Lớp có sẵn |
| Phạm vi độ dày | 50-100 micron |
| Phạm vi nhiệt độ | -40°C đến 120°C |
| Kích thước tối đa | 1200mm (W) * 1200mm (H) * 1200mm (L) |