chat now
| วัสดุ: | PET, BOPP, CPP, PA, PE, RCPP, CPE, VMPET, อัล, EVOH | โครงสร้างที่แนะนำ: | สัตว์เลี้ยง/พีอี; บอปป์/พีอี |
|---|---|---|---|
| ชั้นฟิล์ม: | 2/3/4เลเยอร์ | ความหนา: | 50 ไมครอน - 100 ไมครอน |
| ขนาดมาตรฐาน: | ปรับแต่งตามคำขอ | ความกว้าง: | 0-1200มม |
| ความสูง: | 0-1200มม | ความยาว: | 0-1200มม |
| สี: | สูงสุด 12 สี | ประเภทการพิมพ์: | การพิมพ์กราเวียร์ |
| การพิมพ์: | ปรับแต่งตามคำขอ | ประเภทกระเป๋า: | บรรจุภัณฑ์อาหารแช่แข็ง |
| คุณสมบัติของสิ่งกีดขวาง: | ทนต่อความเย็นจัด, ทนต่อการเจาะ, ป้องกันหมอก, ทำให้พองได้, กั้นออกซิเจน, ทนต่ออุณหภูมิ, กั้นความชื้น, | การใช้งาน: | ขนมหวาน ลูกอม บิสกิต คุกกี้ น้ำยาซักผ้า แชมพู เจลอาบน้ำ ซอส ของใช้ในบ้านและของใช้ส่วนตัว |
| การบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์กล่องบรรจุในพาเลท | ขั้นต่ำ: | 500กก |
| ต้นทุนตัวอย่าง: | 0-500ดอลล่าร์สหรัฐ | เวลาในการผลิต: | 10-20 วัน |
| สามารถในการผลิต: | 1,000 ตัน | สายการผลิต: | 5 สายการผลิต |
| เน้น: | ถุงบรรจุภัณฑ์อาหารแช่แข็งทนต่อการแข็งตัว,กระเป๋าอาหารแข็งหลายชั้น ที่ทนการเจาะ,บรรจุภัณฑ์ป้องกันหมอกและป้องกันการแข็งตัว |
||
| วัสดุ | เป้าหมาย | คุณสมบัติสําคัญ |
|---|---|---|
| PET(โพลีเอธีเลน เทเรฟธาเลต) | ชั้นโครงสร้างภายนอก | ความแข็งแรงสูง พื้นผิวการพิมพ์ที่ดีเยี่ยม ความชัดเจน ความทนทาน |
| BOPP(โพลีโพรเปิลีนที่มีทิศทางสองแกน) | ชั้นภายนอก/ชั้นป้องกัน | ความทนทานต่อความชื้น ความแข็งแรง การทําปลายสีสว่างสูง |
| PE(โพลีเอเธลีน) | ชั้นปิดภายใน | ความสามารถในการปิดความร้อน, ความยืดหยุ่นในอุณหภูมิต่ํา, ป้องกันความชื้น |
| EVOH(แอลกอฮอล์ไวนิลเอธีเลน) | ชั้นป้องกันแกน | ป้องกันออกซิเจนและกลิ่นที่ดีกว่า |
| PA(ไนลอน) | ชั้นเสริม | ความต้านทานต่อการเจาะ ความแข็งแรง การเสริมสร้างก๊าซ |
| ฟิล์มโลหะ(PET/BOPP ที่เคลือบด้วยอะลูมิเนียม) | ชั้นป้องกันที่เสริม | ป้องกันแสง ป้องกันออกซิเจนและความชื้นได้ดีขึ้น |
| ผูกชั้น | สารเชื่อม | การผูกพันทางเคมีระหว่างวัสดุที่ไม่เหมือนกัน |
| ข่มขู่ | อุปกรณ์ป้องกัน |
|---|---|
| การสูญเสียน้ํา | ชั้น PE สร้างอุปสรรคระเหยความชื้นที่มีประสิทธิภาพป้องกันการขาดน้ําและการเผาไหม้ในตู้เย็น |
| การเผชิญหน้ากับออกซิเจน | EVOH หรือชั้นโลหะปิดการเจาะเข้าไปของออกซิเจน ป้องกันการออกซิเดชั่นและการรังสี |
| ความเสียหายจากแสง | ผนัง ที่ ไม่ กระจ่าง หรือ มี โลหะ ป้องกัน แสง ยูวี ที่ สามารถ ทําลาย สี และ อาหาร |
| ความเสียหายทางร่างกาย | ชั้น PET และ PA ให้ความทนทานต่อการเจาะและการฉีกขาด |
| อุณหภูมิ ที่ เหนือ | สูตร PE ที่มีความเชี่ยวชาญยังคงยืดหยุ่นและแน่นที่อุณหภูมิต่ําถึง -40 °C |
| การถ่ายทอดกลิ่น | ป้องกัน EVOH ป้องกันการย้ายอารมณ์ระหว่างสินค้าที่บรรจุ |
| การอพยพของไขมัน/น้ํามัน | ชั้น BOPP และ PET ทนต่อการเจาะเข้าไปของน้ํามันจากอาหารที่มีไขมัน |
| การปนเปื้อนด้วยเชื้อไวรัส | ความสมบูรณ์แบบของร่องรอยป้องกันการติดเชื้อภายนอก |
| ข้อดี | คําอธิบาย |
|---|---|
| อายุการใช้งานต่อเนื่อง | การป้องกันอุปสรรคที่ครบถ้วนทําให้การทําลายล้างช้าลง และเพิ่มความสดชื่นของผลิตภัณฑ์ได้อย่างสําคัญ |
| การรักษาคุณภาพ | รักษา สภาพ, รส, สี, และคุณค่าอาหารตลอดการเก็บรักษา |
| ความน่าเชื่อถือของห่วงโซ่จําหน่าย | ทนกับความต้องการทางกายภาพของการขนส่ง, การจัดเก็บและการจัดการปลีก |
| การเสริมสร้างแบรนด์ | พื้นผิวการพิมพ์ที่มีคุณภาพสูง ทําให้การพิมพ์ที่มีภาพสดใสโดดเด่นในตู้เย็น |
| ประสิทธิภาพการดําเนินงาน | ปรับปรุงความสะอาด |
| ประสิทธิภาพทางวัสดุ | การ สร้าง ที่ น้ําหนัก น้อย ช่วย ลด ค่า ใช้ วัสดุ และ ค่า ส่ง เมื่อ เปรียบ เทียบ กับ การ สร้าง ที่ แทน ที่แข็ง |
| ความยืดหยุ่นในการปรับแต่ง | สามารถปรับขนาด รูปทรง ความหนา และลักษณะ (สามารถขายใหม่ สามารถยืนได้) |
| ความสอดคล้องกับความปลอดภัยอาหาร | ผลิตจากวัสดุประเภทอาหารที่ตรงกับมาตรฐานการกํากับระดับโลก |
| ตัวเลือกด้านความยั่งยืน | มีให้เลือกในโครงสร้างจากวัสดุโมโนรีไซเคิล และการออกแบบความหนาที่ลดลง |
| ตัวเลือกของวัสดุ | การผสม PET/PE, BOPP/PE |
|---|---|
| โครงสร้างหนัง | 2/3/4 แผ่นที่มี |
| ระยะความหนา | 50-100 ไมครอน |
| ระยะอุณหภูมิ | -40°C ถึง 120°C |
| ขนาดสูงสุด | 1200mm (W) * 1200mm (H) * 1200mm (L) |