| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | HUAXING |
| Chứng nhận: | SGS, FDA, ISO |
| Số mô hình: | Cuộn phim đóng gói linh hoạt |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 500kg |
| Giá bán: | 1USD |
| chi tiết đóng gói: | Bao bì carton, đóng gói trong pallet |
| Thời gian giao hàng: | Một tuần |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 12.000 tấn |
| chiều rộng: | 0mm - 1200mm | Độ bền kéo: | 20-50 MPa |
|---|---|---|---|
| Chi phí mẫu: | 0-500USD | Kiểu in: | In ống đồng |
| Vật liệu: | PET, BOPP, CPP, PA, PE, RCPP, CPE, VMPET, AL, EVOH | độ dày: | 50-200 micron |
| Độ giãn dài khi đứt: | 200%-600% | Chịu nhiệt độ: | -40°C đến 150°C |
| Làm nổi bật: | Cuộn màng bao bì bền,Cuộn màng bao bì với lớp hoàn thiện bóng mờ,Cuộn màng bao bì màu tùy chỉnh trong suốt |
||
![]()
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Chiều dài | 500m - 3000m |
| Chống nhiệt độ | -40°C đến 150°C |
| Tùy chọn in | Flexographic / Gravure / Số |
| Độ dày | 50-200 Micron |
| Độ bền kéo | 20-50 MPa |
| Tùy chọn màu sắc | Màu sắc trong suốt / tùy chỉnh |
![]()
![]()