| สถานที่กำเนิด: | กวางตุ้ง, จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | HUAXING |
| ได้รับการรับรอง: | SGS, FDA, ISO |
| หมายเลขรุ่น: | กระเป๋าบรรจุอาหารสัตว์เลี้ยง |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 500กก |
| ราคา: | 1USD |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์กล่องบรรจุในพาเลท |
| เวลาการส่งมอบ: | 5-20 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| สามารถในการผลิต: | 80000000 ถุง |
| วัสดุ: | PET, BOPP, CPP, PA, PE, RCPP, CPE, VMPET, อัล, EVOH | โครงสร้างที่แนะนำ: | PET/ซีพีพี; พีอีที/พีอี |
|---|---|---|---|
| ชั้นฟิล์ม: | 2/3/4เลเยอร์ | ความหนา: | 50 ไมครอน - 150 ไมครอน |
| ขนาดมาตรฐาน: | ปรับแต่งตามคำขอ | ความกว้าง: | 0-1200มม |
| ความสูง: | 0-1200มม | ความยาว: | 0-1200มม |
| สี: | สูงสุด 12 สี | ประเภทการพิมพ์: | การพิมพ์กราเวียร์ |
| การพิมพ์: | ปรับแต่งตามคำขอ | ประเภทกระเป๋า: | กระเป๋าบรรจุอาหารสัตว์เลี้ยง |
| คุณสมบัติของสิ่งกีดขวาง: | ทนต่อความเย็นจัด, ทนต่อการเจาะ, ป้องกันหมอก, ทำให้พองได้, กั้นออกซิเจน, ทนต่ออุณหภูมิ, กั้นความชื้น, | การใช้งาน: | สารประกอบพลาสติก เคมีภัณฑ์ ผงซักฟอก |
| การบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์กล่องบรรจุในพาเลท | ขั้นต่ำ: | 500กก |
| ต้นทุนตัวอย่าง: | 0-500ดอลล่าร์สหรัฐ | เวลาในการผลิต: | 10-20 วัน |
| สามารถในการผลิต: | 1,000 ตัน | สายการผลิต: | 5 สายการผลิต |
| เน้น: | PE ภาพยนตร์โครงสร้าง กระเป๋าอาหารสัตว์เลี้ยง,กระเป๋าอาหารสัตว์เลี้ยงที่มีอุปสรรคออกซิเจน,กระเป๋าบรรจุของเลี้ยงสุนัขแบบเบา |
||
| โครงสร้างที่มี | PET/VMPET/PE, BOPP/PE หรือฟิล์มหลายชั้นตามสั่ง |
| ระยะความหนา | 75-135 ไมครอน (สามารถปรับแต่ง) |
| การทํางานของอุปสรรค | การถ่ายส่งออกซิเจน < 2.0 cm3/m2/วัน; ป้องกันความชื้น < 5.0 g/m2/วัน |
| ความแข็งแรงของร่อง | 1220 N/15mm สําหรับการปิดที่น่าเชื่อถือ |
| ระยะอุณหภูมิ | ความสามารถในการทํางาน -20 °C ถึง 60 °C |
