chat now
chat now
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | HUAXING |
| Chứng nhận: | SGS, FDA, ISO |
| Số mô hình: | túi đóng gói thức ăn cho thú cưng |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 500kg |
| Giá bán: | 1USD |
| chi tiết đóng gói: | Bao bì carton, đóng gói trong pallet |
| Thời gian giao hàng: | 5-20 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 80000000 Túi |
| Nguyên vật liệu: | PET, BOPP, CPP, PA, PE, RCPP, CPE, VMPET, AL, EVOH | Cấu trúc đề xuất: | PET/CPP; PET/PE |
|---|---|---|---|
| Lớp phim: | 2/3/4 Lớp | độ dày: | 50micron - 150micron |
| Kích thước tiêu chuẩn: | Tùy chỉnh theo yêu cầu | chiều rộng: | 0-1200mm |
| Chiều cao: | 0-1200mm | Chiều dài: | 0-1200mm |
| Màu sắc: | Tối đa 12 màu | Kiểu in: | In ống đồng |
| In ấn: | Tùy chỉnh theo yêu cầu | Loại túi: | túi đóng gói thức ăn cho thú cưng |
| Thuộc tính rào cản: | Chống băng giá, chống đâm thủng, chống sương mù, bơm hơi, rào cản oxy, chịu nhiệt độ, rào cản độ ẩm, | Ứng dụng: | Hợp Chất Nhựa, Hóa Chất, Bột Giặt |
| đóng gói: | Bao bì carton, đóng gói trong pallet | MOQ: | 500kg |
| Chi phí mẫu: | 0-500USD | Thời gian sản xuất: | 10-20 ngày |
| Khả năng cung cấp: | 1000 tấn | Dây chuyền sản xuất: | 5 dây chuyền sản xuất |
| Làm nổi bật: | Bao bì thực phẩm cho thú cưng kết thúc bóng,túi thức ăn vật nuôi Oxy Barrier,Bao bì thực phẩm vật nuôi chống ẩm |
||
| Cấu trúc | PET (12-20μm) / VMPET (12-15μm) / PE (50-100μm) |
| Tổng độ dày | 75-135μm (có thể tùy chỉnh) |
| Tỷ lệ truyền oxy | < 1,0 cm3/m2/ngày |
| Chuyển tải hơi nước | < 1,5 g/m2/ngày |
| Sức mạnh niêm phong | 15-25 N/15mm |
| Nhiệt độ niêm phong tối thiểu | 130-150°C |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 60°C |