chat now
| วัสดุ: | PET, BOPP, CPP, PA, PE, RCPP, CPE, VMPET, อัล, EVOH | โครงสร้างที่แนะนำ: | สัตว์เลี้ยง/พีอี; บอปป์/พีอี |
|---|---|---|---|
| ชั้นฟิล์ม: | 2/3/4เลเยอร์ | ความหนา: | 50 ไมครอน - 100 ไมครอน |
| ขนาดมาตรฐาน: | ปรับแต่งตามคำขอ | ความกว้าง: | 0-1200มม |
| ความสูง: | 0-1200มม | ความยาว: | 0-1200มม |
| สี: | สูงสุด 12 สี | ประเภทการพิมพ์: | การพิมพ์กราเวียร์ |
| การพิมพ์: | ปรับแต่งตามคำขอ | ประเภทกระเป๋า: | บรรจุภัณฑ์อาหารแช่แข็ง |
| คุณสมบัติของสิ่งกีดขวาง: | ทนต่อความเย็นจัด, ทนต่อการเจาะ, ป้องกันหมอก, ทำให้พองได้, กั้นออกซิเจน, ทนต่ออุณหภูมิ, กั้นความชื้น, | การใช้งาน: | ขนมหวาน ลูกอม บิสกิต คุกกี้ น้ำยาซักผ้า แชมพู เจลอาบน้ำ ซอส ของใช้ในบ้านและของใช้ส่วนตัว |
| การบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์กล่องบรรจุในพาเลท | ขั้นต่ำ: | 500กก |
| ต้นทุนตัวอย่าง: | 0-500ดอลล่าร์สหรัฐ | เวลาในการผลิต: | 10-20 วัน |
| สามารถในการผลิต: | 1,000 ตัน | สายการผลิต: | 5 สายการผลิต |
| เน้น: | ถุงบรรจุภัณฑ์อาหารแช่แข็งทนต่อการแข็งตัว,บรรจุภัณฑ์อาหารแช่แข็งหลายชั้นทนทานต่อการเจาะ,บรรจุภัณฑ์ป้องกันหมอกและป้องกันการแข็งตัว |
||
| วัสดุ | ฟังก์ชันหลัก | อสังหาริมทรัพย์หลัก |
|---|---|---|
| PET | ชั้นภายนอก | ความแข็งแรงสูง พื้นผิวการพิมพ์ที่ดีเยี่ยม ความมั่นคงด้านมิติ |
| BOPP | ชั้นกลาง/ชั้นนอก | ป้องกันความชื้น ความแข็งแรง แสงสว่างสูง |
| PE (LDPE/LLDPE/HDPE) | ชั้นปิดภายใน | ความสามารถในการปิดความร้อน, ความยืดหยุ่น, ความทนทานต่อความชื้น |
| EVOH | ชั้นป้องกันกลาง | ป้องกันออกซิเจนและกลิ่นอย่างพิเศษ (เมื่อแห้ง) |
| PA (ไนลอน) | ชั้นกลาง | ความต้านทานต่อการเจาะ / การบด, การเสริมสร้างอุปสรรคก๊าซ |
| PET/BOPP ที่โลหะ | ชั้นกลาง | ป้องกันแสงอากาศ และความชื้น |
| สายผูก | สารผสม | สายพันธุ์วัสดุที่ไม่เหมือนกัน (เช่น PE กับ EVOH) |
| โครงสร้าง | ผิวส่วนตัว | การใช้งาน |
|---|---|---|
| 3 ชั้น | PET // สารผูกพัน // PE | ผัก ผลไม้ และไอศกรีมแข็ง |
| 4 ชั้น | BOPP // EVOH // ไทย // PE | อาหารเรียบร้อย อาหารทะเล อาหารแข็งที่มีความรู้สึก |
| 5-ชั้น | PET // แผ่นโลหะ // PA // Tie // PE | ผลิตภัณฑ์แช่แข็งระดับพรีเมี่ยม สินค้าที่มีอายุการใช้ยาวนาน |
| อิสัมเมตร | ข้างนอกหนา / ภายในบาง | การออกแบบที่คุ้มค่าและเป็นมิตรกับเครื่องจักร |
| ข้อดี | ประโยชน์ทางเทคนิคและทางการค้า |
|---|---|
| ความสามารถในการป้องกัน | ป้องกันความชื้น ควันออกซิเจน แสง และกลิ่น ป้องกันการเผาไหม้ เครื่องเย็น การออกซิเดน และการสูญเสียคุณภาพ |
| ความทนทานในอุณหภูมิต่ํา | ยังคงยืดหยุ่น แข็งแรงและทนต่อการเจาะในอุณหภูมิ 40 °C และต่ํากว่า |
| ระยะเวลาการใช้ | ลดความช้าลงอย่างมาก ผลิตภัณฑ์จะยังสดนานในสถานที่เก็บรักษา |
| การป้องกันทางกายภาพที่ดีขึ้น | ความแข็งแรงในการเจาะ, แดง, และแตกสูง ทนต่อการจัดการ, stacking, และอันตรายการขนส่ง. |
| ความสามารถในการพิมพ์และการแบรนด์ที่โดดเด่น | ชั้นภายนอก PET / BOPP ทําให้สามารถแสดงภาพความละเอียดสูงสําหรับการกระแทกชั้น |
| ตัวเลือกของวัสดุ | การผสม PET/PE, BOPP/PE |
|---|---|
| โครงสร้างหนัง | 2/3/4 แผ่นที่มี |
| ระยะความหนา | 50-100 ไมครอน |
| ระยะอุณหภูมิ | -40°C ถึง 120°C |
| ขนาดสูงสุด | 1200mm (W) * 1200mm (H) * 1200mm (L) |