| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | HUAXING |
| Chứng nhận: | SGS, FDA, ISO |
| Số mô hình: | túi có vòi |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 500kg |
| Giá bán: | 1USD |
| chi tiết đóng gói: | Bao bì carton, đóng gói trong pallet |
| Thời gian giao hàng: | 5-20 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 80000000 Túi |
| Nguyên vật liệu: | PET, BOPP, CPP, PA, PE, RCPP, CPE, VMPET, AL, EVOH | Lớp phim: | 2/3/4 Lớp |
|---|---|---|---|
| độ dày: | 50micron - 200micron | Kích thước tiêu chuẩn: | Tùy chỉnh theo yêu cầu |
| Chiều rộng: | 0-1200mm | Chiều cao: | 0-1200mm |
| Chiều dài: | 0-1200mm | Màu sắc: | Tối đa 12 màu |
| Kiểu in: | In ống đồng | In ấn: | Tùy chỉnh theo yêu cầu |
| Loại túi: | túi có vòi | Thuộc tính rào cản: | Chống băng giá, chống đâm thủng, chống sương mù, bơm hơi, rào cản oxy, chịu nhiệt độ, rào cản độ ẩm, |
| Ứng dụng: | Kẹo, Kẹo, Bánh quy, Bánh quy, Bột giặt, Dầu gội, Sữa tắm, Nước sốt, Chăm sóc gia đình & cá nhân | đóng gói: | Bao bì carton, đóng gói trong pallet |
| MOQ: | 500kg | Chi phí mẫu: | 0-500USD |
| Thời gian sản xuất: | 10-20 ngày | Khả năng cung cấp: | 1000 tấn |
| Dây chuyền sản xuất: | 5 dây chuyền sản xuất |
| Dòng giá trị | Mô tả | Tác động có thể đo lường |
|---|---|---|
| Tối ưu hóa hậu cần | Các túi rỗng không thể tháo rời, cấu trúc nhẹ | Giảm 85-90% trọng lượng so với thủy tinh |
| Bảo quản sản phẩm | Công nghệ hàng rào đa lớp | Thời gian sử dụng kéo dài, giảm chất thải |
| Sự thuận tiện của người tiêu dùng | Phân phối không nhỏ giọt, sơ tán hoàn toàn | Tăng sự hài lòng, mua lại |
| Biểu hiện thương hiệu | in độ nét cao toàn màn hình | Tăng tác động đến kệ |
| Hiệu quả chi phí | Chi phí vật liệu thấp hơn, giảm chi phí vận chuyển | Cải thiện tính kinh tế đơn vị |
| Lớp | Vật liệu | Độ dày (μm) | Vai trò chức năng |
|---|---|---|---|
| Bên ngoài | PET (Polyester) | 12 | Chất nền in, bảo vệ cơ học, bóng |
| Bên trong | PE (Polyethylene) | 60-80 | Mật chắn nhiệt, tiếp xúc với thực phẩm, phòng chống độ ẩm |
| Lớp | Vật liệu | Độ dày (μm) | Vai trò chức năng |
|---|---|---|---|
| Bên ngoài | PET | 12 | Bề mặt in, chống mòn |
| Rào cản | VMPET (Mét) | 12 | Khối oxy, phản xạ ánh sáng, chắn độ ẩm |
| Bên trong | PE | 70-100 | Niêm phong kín, tương thích sản phẩm |
| Lớp | Vật liệu | Độ dày (μm) | Vai trò chức năng |
|---|---|---|---|
| Bên ngoài | PET | 12 | in, độ bền, chống mòn |
| Rào cản | Lốp giấy | 7-9 | Rào cản oxy/nước tuyệt đối/UV |
| Sức mạnh | PA (Nylon) | 15 | Chống đâm, sức mạnh xé |
| Bên trong | PE hoặc RCPP | 80-120 | Tính toàn vẹn niêm phong cao cấp, tái chế tùy chọn |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Chiều kính lỗ | 8mm, 10mm, 12mm |
| Vật liệu | Polypropylene, cấp độ thực phẩm, không chứa BPA |
| Loại khóa | Kẹp bản lề với nhấp chuột âm thanh |
| Thiết kế vòi phun | Tự làm sạch; sản phẩm rút lại khi đóng |
| Phạm vi độ nhớt | 500 - 8.000 cP |
| Bằng chứng giả mạo | Cây cầu có thể vỡ hoặc niêm phong cảm ứng tùy chọn |
| Tùy chọn màu sắc | Trắng, đen, tự nhiên, tùy chỉnh (với MOQ) |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Chiều kính lỗ | 12mm, 15mm, 20mm |
| Vật liệu | HDPE hoặc PP, loại thực phẩm |
| Loại khóa | Vít trục |
| Loại con dấu | Lớp lót cảm ứng (folda) hoặc lớp lót bọt |
| Phạm vi độ nhớt | 5,000 - 50,000+ cP |
| Bằng chứng giả mạo | Tiêu chuẩn niêm phong cảm ứng |
| Tùy chọn màu sắc | Trắng, đen, tùy chỉnh |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Chiều kính lỗ | 6mm, 8mm |
| Vật liệu | PP, chất lượng thực phẩm |
| Loại khóa | Đẩy để mở, kéo để đóng |
| Loại con dấu | Van silicon tích hợp |
| Phạm vi độ nhớt | 1,000 - 15,000 cP |
| Bằng chứng giả mạo | Dải băng có thể vỡ |
| Tùy chọn màu sắc | Màu tiêu chuẩn đa dạng |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Chiều kính lỗ | 12mm, 15mm |
| Vật liệu | PP với cơ chế CR |
| Loại khóa | Đẩy và xoay |
| Tuân thủ tiêu chuẩn | ASTM D3475 / ISO 8317 |
| Phạm vi độ nhớt | 5,000 - 50,000 cP |
| Bằng chứng giả mạo | Niêm phong cảm ứng + cơ chế CR |
| Tùy chọn màu sắc | Trắng, đen (được tùy chỉnh) |
| Chứng nhận | Phạm vi áp dụng | Tình trạng |
|---|---|---|
| ISO 9001:2015 | Quản lý chất lượng | Hoạt động |
| FDA | Thông báo tiếp xúc với thực phẩm | Hoạt động |
| EU 10/2011 | Tuân thủ quy định châu Âu liên quan đến thực phẩm | Được xác minh |
| BRCGS | An toàn thực phẩm (bao bì) | Có sẵn khi kiểm toán |
| Halal | Cho phép cho người tiêu dùng Hồi giáo | Có sẵn |
| Kosher | Được phép cho người tiêu dùng Do Thái | Có sẵn |
| Vật liệu | Parameter kiểm tra | Tiêu chuẩn từ chối |
|---|---|---|
| Phim cơ bản | Độ dày, độ rõ ràng, độ kéo | Phạm lệ > ± 10% |
| Các chất kết dính | Độ nhớt, hàm lượng chất rắn | Đã hết hạn hoặc bị suy thoái |
| Mực | Màu sắc, độ nhớt | Sự không phù hợp rõ ràng với tiêu chuẩn |
| Các vòi phun/nắp | Kích thước, tính toàn vẹn của bề mặt niêm phong | Bức tranh, đèn flash, ô nhiễm. |
| Nhóm sản phẩm | Phạm vi độ nhớt (cP) | Kiến trúc | Loại nắp | Những cân nhắc đặc biệt |
|---|---|---|---|---|
| Mật ong | 1,000-3,000 | 3 lớp | Flip-top, 10mm | Rào cản độ ẩm quan trọng |
| Mật ong (dù dày) | 5,000-15,000 | 4 lớp | Vít, 12mm | Mở vòi cho dòng chảy |
| Mật ong Manuka | 8,000-20,000 | 4 lớp | Vít, 12mm | Bảng trình bày cao cấp |
| Xịrốt cây phong | 500-2,000 | 3 lớp (CPP bên trong) | Flip-top, 10mm | Nạp nóng đến 85 °C |
| Chất phô mai (mượt) | 8,000-25,000 | 4 lớp (PA) | Vít, 15mm | Cần kháng đâm |
| Chảo quả (chunky) | 15,000-40,000 | 4 lớp (PA) | Vít, 20mm | Máy hút nước |