| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | HUAXING |
| Chứng nhận: | SGS, FDA, ISO |
| Số mô hình: | Túi nhựa tổng hợp |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 500kg |
| Giá bán: | 1USD |
| chi tiết đóng gói: | Bao bì carton, đóng gói trong pallet |
| Thời gian giao hàng: | 5-20 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 80000000 Túi |
| Nguyên vật liệu: | PET, BOPP, CPP, PA, PE, RCPP, CPE, VMPET, AL, EVOH | Cấu trúc đề xuất: | PET/Giấy/Sơn phủ |
|---|---|---|---|
| Lớp phim: | 2/3/4 Lớp | độ dày: | 50micron - 150micron |
| Kích thước tiêu chuẩn: | Tùy chỉnh theo yêu cầu | chiều rộng: | 0-1200mm |
| Chiều cao: | 0-1200mm | Chiều dài: | 0-1200mm |
| Màu sắc: | Tối đa 12 màu | Kiểu in: | In ống đồng |
| In ấn: | Tùy chỉnh theo yêu cầu | Loại túi: | Bao bì giấy kẹo cao su |
| Thuộc tính rào cản: | Chống băng giá, chống đâm thủng, chống sương mù, bơm hơi, rào cản oxy, chịu nhiệt độ, rào cản độ ẩm, | Ứng dụng: | Bao bì kẹo cao su, bao bì xà phòng |
| đóng gói: | Bao bì carton, đóng gói trong pallet | MOQ: | 500kg |
| Chi phí mẫu: | 0-500USD | Thời gian sản xuất: | 10-20 ngày |
| Khả năng cung cấp: | 1000 tấn | Dây chuyền sản xuất: | 5 dây chuyền sản xuất |
| Làm nổi bật: | Bao bì giấy kẹo cao,Bao bì giấy kẹo cao su in ống đồng,Bao bì giấy kẹo cao su an toàn cho thực phẩm |
||
giới thiệu thế hệ tiếp theo của mặt nạ kẹo cao su: gói giấy kẹo cao cấp của chúng tôi được thiết kế với cấu trúc PET / giấy / lớp phủ tinh vi.Giải pháp vật liệu tiên tiến này đáp ứng các yêu cầu cao của các thương hiệu kẹo cao su hiện đại, cung cấp độ tươi mới vượt trội, thương hiệu tuyệt vời và chức năng thân thiện với người tiêu dùng trong một định dạng đẹp, bền vững.
Công trình PET / giấy / lớp phủ ba lớp của chúng tôi được thiết kế chính xác để đáp ứng nhu cầu cốt lõi của bao bì kẹo cao su:
Cung cấp khả năng chống ẩm đặc biệt và bảo vệ kín không khí để ngăn ngừa kẹo cao kéo chắc chắn độ bền trong quá trình sản xuất, vận chuyển và xử lý.
Cung cấp một cảm giác xúc giác cao cấp trong khi cho phép in sáng, độ nét cao cho sự hấp dẫn trên kệ nổi bật.
Hành động như một rào cản bổ sung chống lại sự di cư hương vị và mùi bên ngoài, đảm bảo mỗi miếng kẹo cao su mang lại trải nghiệm hương vị mong muốn.
| Vật liệu | Giấy có lớp phủ đặc biệt; PET/Giấy/Bộ phủ |
|---|---|
| Cấu trúc | Xây dựng một lớp hoặc hai lớp |
| Độ dày | 50-150 micron |
| Kích thước tối đa | 1200mm (W) × 1200mm (H) × 1200mm (L) |
| in ấn | in đinh, tối đa 12 màu |
| Xét bề mặt | Đèn sáng |
| Tùy chỉnh | Kích thước và thiết kế in hoàn toàn tùy chỉnh |
FreshSeal TM kết hợp sự hấp dẫn giấy truyền thống với công nghệ rào cản tiên tiến để cung cấp bao bì bảo vệ sản phẩm của bạn trong khi tăng cường hình ảnh thương hiệu của bạn.
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 500kg |
|---|---|
| Các mẫu | Có sẵn ($ 0 - $ 500 USD) |
| Phí tấm in | $ 70 - $ 150 USD (phí một lần cho thiết kế tùy chỉnh) |
| Bao bì | Được bảo đảm trong các hộp và được đóng gói trên khay để vận chuyển quốc tế |
Liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để thảo luận về yêu cầu đóng gói tùy chỉnh của bạn và yêu cầu mẫu!